![](/storage/logo/170737859098.png)
3
![](/storage/logo/170737859098.png)
17
วันที่ 27 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2565 ประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่านา ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลท่านา โดยมี นายสุรพงศ์ มุขแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลท่านา เป็นประธานกองทุนหลักประกันสุขภาพ และมี นางสาวเอลียาห์ พิทักษ์วงศ์ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ปลัดเทศบาลตำบลท่านา เป็นเลขานุการกองทุนฯ เพื่อดำเนินการ พิจารณาแผนการเงิน แผนสุขภาพ ประจำปีงบประมาณ 2566 และร่วมกันพิจารณาอนุมัติแผนงาน/โครงการ/กิจกรรม โครงการที่ได้เสนอของบประมาณจากกองทุนฯ
![](/storage/logo/170737859098.png)
9
วันที่ 13 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2565 เวลา15.00 น. ประชุมคณะอนุกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่านา ครั้งที่ 1/2566 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลท่านา โดยมี นางสุภาวดี แถมใหม่ รองนายกเทศมนตรีตำบลท่านา เป็นประธานอนุกรรมการกองทุนฯ ร่วมประชุม เพื่อกลั่นกรองโครงการที่ได้เสนอมายังประธานกองทุน เพื่อนำไปประกอบการประชุมคณะกรรมการกองทุนฯ ต่อไป
![](/storage/logo/170737859098.png)
10
![](/storage/logo/170737859098.png)
11